Giá dựng VGA NZXT vertical GPU AB-RH175-W1 (PCIE4.0) White
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP006433      Lượt xem: 1661      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Bảo hành: 12 Tháng
Giá thị trường : 1.999.000đ
Giá khuyến mãi: 1.599.000 đ   (Tiết kiệm: 400.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Giá dựng VGA NZXT vertical GPU AB-RH175-W1 (PCIE4.0) White
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Physical
Form Factor Vertical GPU Mounting Kit
Case Colour Matte White
In The Box Steel GPU Bracket
175mm PCIe Gen4 Riser Cable
Installation Accessories
Width 144.7 mm
Depth 150.4 mm
Height 186.8 mm